banner
Sep 7, 2018
9 Views

Al Shabaab InaMurder Waislamu

Written by
banner

Raia wa Somalia wameProtest kuhusu hii story ya Al Shabaab kuMurder waSomali. Juzi juzi Al Shabaab imeAttack na kuChoma maBiashara, hao na Mosque za wasee wa Mogadishu na mahali zingine huko Somalia.

Al Shabaab imekua ikilipua watu na bomb za kubebwa na Dinga, kurusha maGrenade kwa soko, kuShoot wasee kiholela na kukata wasee vichwa. Hawa maGaidi wanafanya ivi juu Raia wa Somalia wamekataa kuJoin Al Shabaab.
Kitu ya kushangaza ni ati, maGaidi wengi wa Al Shabaab ni raia wa Somalia na wao ndio wa kwanza kuMurder raia wenzao.

Raia wa Somalia wanadai Al Shabaab haipendi maendeleo na wanazidi kutesa waSomali wenzao. Mateso mbaya mbaya kama kuKidnap na kuRape waMother, kulazimisha madem wadogo wakue maPoko na pia kuua maParo wenye wanakataza watoi wao kuingia Al Shabaab.

AMISOM na Gava ya Somalia imesema haitachoka kuFight ugaidi mpaka wamalize Al Shabaab kabisa. Raia ya Somalia pia wamesema watasaidiana na Gava yao kumaliza Ugaidi.

Article Categories:
Epuka Sheng
banner

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *