Radicalization Mob Inahappen Kwa Mauniversity Na Colleh

Colleh na Campo hazikuangi all about kusoma na kufanya exams, inakuanga time poa ya kuMeet wasee wengine na kukua na experiences mpya. Joy Alunga, alikua participant kwa compe ya LengaUgaidi Na Talanta, alisema aliJoin hii short film competition ndio achanue maBeste wake that radicalization pia ina Happen kwama Colleh na Campo.

“Si wasee wamechizi ndio hukua Radicalized; Ni wasee ka sisi. Waseehu Dunga poa kila siku kama mimi ndo hukua radicalized. Sii watu hawajaenda chuo. Ni wasee wamesoma kama sisi” Joy alibonga.

Alunga, akiongelesha Organizers wa hio competition, alisemamaYut wanafaa wakue mbele kwa hii vita against Terrorism. Radicalization na Violent Youth extremism ndo zilikua theme za hio Compe.

“ma Yut wengi wanakua Radicalized juu ya disappointment za Society na kuLose hope na maisha na ndo maana wana Ingia hizi extremist groups kama Al Shabaab” Joy aliendeleakusema.

Wasee wanaingiza maYut Al Shabaab wanaendaga kwa maColleh ama Uni alafu wanaTarget wale maStudeh maChoppi na hawanakakitu kwao. Gava inasema by January 2018 ma Studeh 54 wa Uni na Colleh walikua wameacha chuo na kuJoin terror groups za Somalia na Libya in the last three years. Wengiwao wame Dedi kwa vita ama kumadwa after ku Katsiana na maCommander wa hizi maTerror groups.

Alunga aliambiwa maYutwa kae Radar nahizi propaganda za maGaidi na teachings za Quran kutumiwa vibaya.

 

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Powered by WordPress.com.

Up ↑

%d bloggers like this: